Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 63
    Trích dẫn Gửi bởi hiepphamct
    mình tưởng windows 10 thì cứ tải unikey về thôi chứ opo56:
    Chính xác! :v

hờn vl opo12:

Trích dẫn Gửi bởi hiepphamct
    mình tưởng windows 10 thì cứ tải unikey về thôi chứ opo56:
    Vâng em cũng nghĩ thế trước khi đọc bài viết này:
    http://********/forum/threads/danh-g...ngon-cho-van-phong-khong-mong-cay-nang.12413/
    và cái test của vật vờ:
    Chắc máy các bác ấy lỗi opo19:

Trích dẫn Gửi bởi doantrungtuan
    Vâng em cũng nghĩ thế trước khi đọc bài viết này:
    http://********/forum/threads/danh-g...ngon-cho-van-phong-khong-mong-cay-nang.12413/
    và cái test của vật vờ:
    Chắc máy các bác ấy lỗi opo19:
    Lỗi thật! Chứ mình gõ ngon :v

Thấy bác chủ thớt có Lenovo Miix 3 nên mình hỏi luôn, bạn có thể cho mình xin chút đánh giá giữa 2 em này được ko. 1 em cổ điển, mặt hơi rỗ, nhưng đa dụng, có sẵn phụ kiện, 1 em ***y sang chảnh, mịn màng. nhưng đầu tư thêm phụ kiện hơi tốn kém, có mỗi cái lỗ xuất ra xuất vào dùng chung.... opo05:
    Ko biết hiệu năng, thời gian sử dụng... thế nào. Bạn dùng rồi cho mình xin ý kiến để rước về 1 em.

Bác test thêm xem nếu sử dụng như 1 laptop bình thường thì có ổn không. Chẳng hạn kết nối bàn phím bluetooth, chuột, cắm usb vào có nhận không, nếu mở rộng bộ nhớ thông qua Usb thì có ok ?

Trích dẫn Gửi bởi doantrungtuan
    Thấy bác chủ thớt có Lenovo Miix 3 nên mình hỏi luôn, bạn có thể cho mình xin chút đánh giá giữa 2 em này được ko. 1 em cổ điển, mặt hơi rỗ, nhưng đa dụng, có sẵn phụ kiện, 1 em ***y sang chảnh, mịn màng. nhưng đầu tư thêm phụ kiện hơi tốn kém, có mỗi cái lỗ xuất ra xuất vào dùng chung.... opo05:
    Ko biết hiệu năng, thời gian sử dụng... thế nào. Bạn dùng rồi cho mình xin ý kiến để rước về 1 em.
    Lenovo Miix 3 dùng cũng ổn, nhưng hơi nặng, pin cũng ko trâu lắm opo28: Lợi thế của nó thì cũng có(màn to, có hỗ trợ thẻ nhớ, bàn phím đi kèm...). Mình nghĩ tùy nhu cầu của bạn thôi, thích màn to hơn thì dùng Miix3, còn hiệu năng thì mình thấy 2 máy ngang ngửa nhau opo28:

Trích dẫn Gửi bởi danhnh
    Bác test thêm xem nếu sử dụng như 1 laptop bình thường thì có ổn không. Chẳng hạn kết nối bàn phím bluetooth, chuột, cắm usb vào có nhận không, nếu mở rộng bộ nhớ thông qua Usb thì có ok ?
    Ok nhé bạn. Mình đã thử kết nối chuột và bàn phím bluetooth, dùng ngon, mở rộng bộ nhớ qua USB cũng ok, nhưng phải mua thêm cái đầu chuyển từ USB type-C sang USB. Mình cắm cả cái ổ cứng ngoài 2T vào xem phim ngon. opo28:

Trích dẫn Gửi bởi danhnh
    Dc. Nhưng phải mua thêm đầu chuyển. Mỗi tội ko xuất HDMI ra màn hình ngoài được (do cổng này thực chất vẫn là USB2.0 giao diện Type-C). Mình thì đang nghĩ đến việc cắm D-com chắc cũng nghe gọi dc như trên laptop. nhưng cầm lên nghe chắc người xung quanh cười rớt hàm. :v

Trích dẫn Gửi bởi dvd_nasa
    Ok nhé bạn. Mình đã thử kết nối chuột và bàn phím bluetooth, dùng ngon, mở rộng bộ nhớ qua USB cũng ok, nhưng phải mua thêm cái đầu chuyển từ USB type-C sang USB. Mình cắm cả cái ổ cứng ngoài 2T vào xem phim ngon. opo28:
    Dùng ổn quá opo20: Nhưng bác mua thêm cái bàn phím bluetooth cũng mất thêm gần 1 củ rồi. Bất tiện ở chỗ đang xem phim trên usb mà hết pin thì cũng méo mồm opo10:

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối