Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 136 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 1360
    Trích dẫn Gửi bởi android37
    Thế ạ.còn h muốn cài tối đa 10app thì phải chú ý đến bước nào nhất ạ?hay là lúc đc 10app lúc đc 3app tuỳ vào may mắn ạ?
    Trên đó có 2 acc 1 acc là 3 và 1 acc 10 ứng dụng không cần chú ý gì hết cứ cài những thứ cần thiết rồi dùng acc nào thì sẽ được số app tương của acc thôi.

Xóa máy cũ đi là máy đó lại không cài được nữa đâu

Trích dẫn Gửi bởi basquang
    Xóa máy cũ đi là máy đó lại không cài được nữa đâu
    Thì khi nào muốn cài lại login thôi bạn opo67: hàng dùng chung phải chấp nhận thôi mình đang làm bài hướng dẫn tạo acc free nhưng hình như cái server trường bên trung quốc nó đóng hay chặn rùi đó không thể vào để xác nhận opo61:

Trích dẫn Gửi bởi anhthai
    Thì khi nào muốn cài lại login thôi bạn opo67: hàng dùng chung phải chấp nhận thôi mình đang làm bài hướng dẫn tạo acc free nhưng hình như cái server trường bên trung quốc nó đóng hay chặn rùi đó không thể vào để xác nhận opo61:
    hèn gì hôm qua mình kiếm đc cái mail rồi đến hôm nay đợi bài update của a Thái thì nó ko vào đc nữa :ufo_4:

Khi kết nối với zune mà máy có internet thì có bị block không anh Thái?

Trích dẫn Gửi bởi Tran Cong Truong
    Khi kết nối với zune mà máy có internet thì có bị block không anh Thái?
    Hình như acc này không bị chưa thử nữa ai dùng rồi thử xem sao opo67:

Block j thế các bác.e mới có con titan 2 vô thấy topic này hí hửng cài game khí thế lun (lúc cài bật zune nữa :nn12: chứ).block có nguy hiểm ko vậy mấy bác :ufo_12:

Trích dẫn Gửi bởi fantomas113
    Block j thế các bác.e mới có con titan 2 vô thấy topic này hí hửng cài game khí thế lun (lúc cài bật zune nữa :nn12: chứ).block có nguy hiểm ko vậy mấy bác :ufo_12:
    Block ở đây có nghĩa là MS sẽ ko cho mình chạy app đó nữa. Khi đó mình chỉ việc remove app đó rồi làm lại thì sẽ sử dụng bình thường.

Đang ở
    World
    Thank bác anhthai nhé, em dùng ké một suất trong tài khoản của bác với :nn84::nn84::nn84:

Thank [MENTION=3]anhthai[/MENTION] nhiều nhé

Trang 2 của 136 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối