Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi thuc giac
    May cua e moi mua lap tai khoan live roi nhug tai game ung dug Luc dang nhap thj bat nhap 5 code e k Viet lam the nao ai gjup e voi ....
    bạn vào chát với bọn microsoft xin mã key.nó sẽ gửi cho.
    <div style="padding-left: 30px">bác vào đây :https://sales.liveperson.net/hc/216...CS.CON.PSTSLS.GENERAL&SESSIONVAR!soPage=vCha t​Bước 2: Trong cửa sổ hiện ra​- Điền tên và email của mình vào​- Trong phần What is the reason for contacting Microsoft?​ta chọn dòng For assistance with a product key​- Đợi 1 tý rồi sẽ hiện lên cửa sổ chat với nhân viên hỗ trợ của Microsoft​Bước 3: Chat với nó bằng tiếng Anh. Trình độ tiếng Anh không cần giỏi:​- Đầu tiên nói với nó là Mua 1 cái HTC HD7 ở Ebay và bây giờ máy yêu cầu điền activation code. Mình chat nguyên văn thế này:​Hao: hello, i bought a HTC HD7 from ebay and now i dont have activation key for my phone​Và nó trả lời thế này:​Mimie: Oh I see. I understand you need assistance with the activation code for your Windows Phone 7.​Thế là nó khuyên mình là Ebay không phải đại lý của Microsoft, lần sau có mua gì nhớ đến các đại lý Microsoft.​Tiếp đến nó sẽ hỏi số điện thoại, tên, của mình: Cứ cho nó số thật, ở Việt nam, không phải sợ như các diễn đàn khác khuyên nên cho số fake từ một quốc gia châu Âu nào đó. Vì khi mình chat với nó, nó biết thừa mình chat từ IP ở việt Nam.​Sau đó nó bắt đợi khoảng 1 phút và nó hướng dẫn rất chi tiết từng bước 1, để vào màn hình active trên điện thoại rồi nó cho Activation code luôn.​Nó sẽ chờ đến khi nào mình xác nhận cái mã nó cho hoạt động tốt nó mới yên tâm.​Nhớ cảm ơn nó 1 tiếng cho nó đỡ tủi thân nhá! He he​Mình đã làm thử chỉ 2 phút là xong...nếu bác nào cần m có thể xin hộ cho!​</div>

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Khánh Toàn
    Bác giống em thế, cũng đang ko tải đc ứng dụng sau khi nhập code 5 dòng, sau khi nhập xong tên nước và ngày sinh thì bị lỗi "Can't set up your account" đúng ko
    Giờ hoang mang quá ko biết phải làm thế nào, Bác làm đc r chỉ em cách đi
    Mình Hỏi Là Code Đấy Lấy Ở Đâu Mình Cũng Bị Tình Trạng Như Bạn

Trích dẫn Gửi bởi quanchilinh
    Mình nhập code ở 5 hàng xong, đăng ký được rồi!

Bây giờ lại nảy sinh vấn đề là không tải và cài đặt được 1 số phần mềm trong Marketplace như Facebook...??? Không biết có phải do mình đăng ký bằng tài khoản Hotmail.com.vn không? opo61:
    bạn phải tải những app và game của wp7 thì mới được. giờ trên store toàn app wp8

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12