Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Làm sao để kiểm tra dung lượng trống Ram của lu900

các bác cho em hỏi làm sao để kiểm tra được dung lượng còn trống RAM. mình định cài thêm ít app mà sợ RAM hết quá. opo61:

Cài đặt...kiểm tra bộ nhớ....có phải không nhỉ??????

Trích dẫn Gửi bởi quachphong
    Cài đặt...kiểm tra bộ nhớ....có phải không nhỉ??????
    ý mình là RAM trống kia, chứ ko phải bộ nhở ổ cứng

waiting....

Trích dẫn Gửi bởi minhtamxp
    waiting....
    opo67:

muốn biết sự thể ra sao chờ hồi sau mới rõ opo57:

Trích dẫn Gửi bởi cuongledng
    các bác cho em hỏi làm sao để kiểm tra được dung lượng còn trống RAM. mình định cài thêm ít app mà sợ RAM hết quá. opo61:
    Nếu bác muốn kiểm tra dung lượng RAM còn trống thì có app PhoneInfo trên Market đó opo28:

Mà bác cứ yên tâm, trên WP ko bao giờ có chuyện sợ RAM hết đâu opo28:. HĐH sẽ tự động cân đối dung lượng RAM. Hơn nữa thì khi mà bác đang dùng một app nào đấy thì các app khác đều bị tạm ngưng mà. Mình chưa nghe thấy trường hợp nào mà có ai kêu "app báo lỗi hết RAM ko cho chạy" hay đại loại thế opo71:

App trên Market được Microsoft kiểm tra cẩn thận (quá tàn bạo là đằng khắc opo02 nên chả có chuyện báo hết RAM được đâu opo28:. App nào ko chạy được thì... nó cũng ko hiện ra trên Marketplace ở máy bác đâu :gach:

Trích dẫn Gửi bởi thangvh
    Nếu bác muốn kiểm tra dung lượng RAM còn trống thì có app PhoneInfo trên Market đó opo28:

Mà bác cứ yên tâm, trên WP ko bao giờ có chuyện sợ RAM hết đâu opo28:. HĐH sẽ tự động cân đối dung lượng RAM. Hơn nữa thì khi mà bác đang dùng một app nào đấy thì các app khác đều bị tạm ngưng mà. Mình chưa nghe thấy trường hợp nào mà có ai kêu "app báo lỗi hết RAM ko cho chạy" hay đại loại thế opo71:

App trên Market được Microsoft kiểm tra cẩn thận (quá tàn bạo là đằng khắc opo02 nên chả có chuyện báo hết RAM được đâu opo28:. App nào ko chạy được thì... nó cũng ko hiện ra trên Marketplace ở máy bác đâu :gach:
    Chuẩn cmnr.
    Khéo lo bò trắng răng :gach:

hardware test
    my phone
    tải về mà xem, mình thấy ko chạy gì thì WP8 chiếm có 100mb Ram

ad ơi mềnh k thấy cái app mà ban đưa trên windows store íi opo61))) có cái mà phoneinfo là có toi

Trích dẫn Gửi bởi unknow271
    hardware test
    my phone
    tải về mà xem, mình thấy ko chạy gì thì WP8 chiếm có 100mb Ram

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối