Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 6 của 6

lỗi khi cài đặt tài khoản window live

có ai biết cách sữa lỗi 8007000e khi cài đặt tài khoản windows live...máy mình đã full unlock với phiên bản rom cook 7.8 mới nhất (có tiếng Việt)

mình mới bị và đã khắc phục dc, nay chia sẽ kinh nghiệm với bạn nè
    lỗi này không có gì khó cả, chủ yếu do Zune nó không chấp nhận cái region mà bạn cài trong PC và trong phone thôi.
    bạn chỉnh lại cái region trong PC, vd là United State thì trong windows phone bạn cũng phải chỉnh y như vậy
    sau đó đăng nhập vào Zune, nếu Zune okie, cho ban sign in thì windows live sẽ không còn xuất hiện cái lỗi này nữa

Trích dẫn Gửi bởi DinhTran
    có ai biết cách sữa lỗi 8007000e khi cài đặt tài khoản windows live...máy mình đã full unlock với phiên bản rom cook 7.8 mới nhất (có tiếng Việt)
    A giúp kĩ hơn được không .em tìm mai mà không cài được

ai giúp e với,e cắm cap của lumia 900 mà máy tính win 7 e ko nhận,chỉ thấy sạc pin đc thôi,e dùng hàng AT&T ạ,ai biết teamvier cho e với opo19:

lập thớt lúc nào đây opo02: sao lại xài wp7 nữa opo56:

Trích dẫn Gửi bởi DinhTran
    Bạn Login trên trang zune.net nó hỏi ngày tháng năm sinh rồi nơi sinh các bạn chọn US-UK chắc tại Vietnam mình nó ko hỗ trợ hay sao ấy trên đt đăng nhập như khai báo trên trang lại vài lần la ok