Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Bạn nghĩ sao về Lumia 610

Như tiêu đề các bạn nghĩ j về Lumia 610

Bản thân tôi thì thấy nó cũng vừa đủ sài. Chỉ 1 số chức năng: Nghe gọi, lướt web, check mail, nghe nhạc ...

K ra gì

đc, đủ xài

Trích dẫn Gửi bởi bee lee
    K ra gì
    S lại không ra gì?? Đt này chụp hình cũg được không đến nỗi tệ, có đèn flash, cảm ứng cũng tốt, mượt, ứng dụng thì hơi chậm nhưng vẫn dùng good(ngoại trừ một số game không chạy nổi vì ram yếu), nghe nhạc, tịn năng xã hội đều đáp ứng đầy đủ. Lướt web, xem youtube, tv khá tốt, rõ. Màn hình to đủ sử dụng. Vậy phải nói đây là đt tốt, đủ xài chứ!!!!

Trích dẫn Gửi bởi helloheluhaha
    S lại không ra gì?? Đt này chụp hình cũg được không đến nỗi tệ, có đèn flash, cảm ứng cũng tốt, mượt, ứng dụng thì hơi chậm nhưng vẫn dùng good(ngoại trừ một số game không chạy nổi vì ram yếu), nghe nhạc, tịn năng xã hội đều đáp ứng đầy đủ. Lướt web, xem youtube, tv khá tốt, rõ. Màn hình to đủ sử dụng. Vậy phải nói đây là đt tốt, đủ xài chứ!!!!
    ns thêm là wp7 k hỗ trợ nữa r.e này chỉ hot hơn 1 năm trc thôi. Nếu mua thà mua 520 còn hơn

Tùy theo nhu cầu sdụng của mỗi người với thím như vậy là tốt là đủ sài với người khác là chưa đủ là chưa tốt đòi hỏi cao hơn

Máy xài dc,có điều hơi yếu nên chậm,wp7 ko hỗ trợ nữa nên ko có gì mới mẽ,giờ thấy ai cũng xài 520 mà ngậm ngùi với 610 của mình

Trích dẫn Gửi bởi chubodoi
    Máy xài dc,có điều hơi yếu nên chậm,wp7 ko hỗ trợ nữa nên ko có gì mới mẽ,giờ thấy ai cũng xài 520 mà ngậm ngùi với 610 của mình
    Mình dung cả 2 e nó! hì hì e 610 pin dùng trâu bò hơn! :rofl

chỉ thiếu tiếng việt nữa là ok hết, hehe. Nói chứ em cũng buồn vì ko full unlock được. Thấy máy bác Lu900 Lu800 và Lu710 đều đã Full unlock dc rồi nên thấy tủi thân lắm.Haizzzzzzzzzzzzz!

Trích dẫn Gửi bởi opento
    chỉ thiếu tiếng việt nữa là ok hết, hehe. Nói chứ em cũng buồn vì ko full unlock được. Thấy máy bác Lu900 Lu800 và Lu710 đều đã Full unlock dc rồi nên thấy tủi thân lắm.Haizzzzzzzzzzzzz!
    chỉ có mỗi 710 là full unlock đc thôi bồ tèo ơi!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối