Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 10 của 10

HTC mozart treo ở màn hình logo htc

Chào các bác, các bác cho em hỏi một chút. Cái máy này em mới đc cho mấy tuần nay, lúc cầm máy thì nó đang bị khởi động lại liên tục, em đã up rom khác vẫn bị, sau đấy em thử rom khác nữa thì nó bị lỗi flash write và tắt ngúm ko lên nữa, em đi sửa thì họ ko sửa được nhưng khi nhận lại máy thì nó đã lên nguồn, nhưng bây giờ nó treo ở logo htc và mỗi khi bật nguồn thì nó rung 7 lần và đứng ở màn hình htc
    vậy ai biết sửa thế nào thì chỉ cho em với.huhu

Cái này cũng có thể do pin. :-ss

trước đã thay pin 1 lần rồi nhưng vẫn bị khởi động lại, liệu có phải do thẻ nhớ ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi mr.kem_211
    trước đã thay pin 1 lần rồi nhưng vẫn bị khởi động lại, liệu có phải do thẻ nhớ ko nhỉ
    Mozart làm gì hỗ trợ thẻ nhớ??

nguyên cái bộ nhớ 8gb của mozart là 1 cái thẻ 8gb bọn htc nó lắp vào rồi dó bác opo57:

Trích dẫn Gửi bởi mr.kem_211
    nguyên cái bộ nhớ 8gb của mozart là 1 cái thẻ 8gb bọn htc nó lắp vào rồi dó bác opo57:
    Ý bác là thẻ nhớ SD chứ gì? E đây nói bộ nhớ trong cơ mà.

của mình cũng bị như bạn mặc dù đã thay thế thẻ nhớ và cục pin luôn nhưng khi khởi động vẫn bị rung lên 7 lần không biết hư gì luôn rồi ?

của mình cũng bị như bạn mặc dù đã thay thế thẻ nhớ và cục pin luôn nhưng khi khởi động vẫn bị rung lên 7 lần không biết hư gì luôn rồi ?

Sử dụng Y-Cable update với goldcard đi bác ơi, mình cũng vừa cứu em mozart bị treo logo và báo lỗi flash write.

có em surround cũng bị bệnh tương tự, thay thẻ nhớ nhưng máy lại ko nhận thẻ nhớ mới :3. Nhờ cao nhân giúp