Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 261
    Trích dẫn Gửi bởi vt2912
    Hội O7 ở winphoneviet này phần lớn các em gái đều bị em phá trinh hehe :rofl:
    May quá em O7 của mình chỉ nhờ bác jb lại lần thứ n thôi chứ không thì tàn một đời... phone, he he :ech_39:

Báo danh,báo danh cái nào...hehehe,chào tất cả anh em O7 nói riêng và SS nói chung. Bizzzz:ech_42:

Trích dẫn Gửi bởi haiphong1009
    Omnia 7 của mình ko interop unlock đc opo77: giúp cái lào :P
    jb dc chưa pm lại anh làm cho. máy của em hôm đó em đổi cái DNS nó không kết nối dc devoper mây hôm anh bận qua chưa online để giúp em dc

Nào bác nào ss mà ko interop unlock đc thì vào đây mà báo danh http://www.*****************/forum/t...nia-7-)-và-reg-device-(HTC)?p=42930#post42930
    đảm bảo 100% không tin chặt đầu em đi :rofl:

Báo danh hội O7 :ech_29: Máy đã đc a Thái interop unlock :ech_40: hiện đang dùng để nt và chơi games :ech_83:

Hix,phải nói thật là thèm cái game PvZ và Asassin Creed quá:ech_55:,bác nào có mail còn chỗ trống cho mình mượn down game cái:ech_63:

Báo danh hội Omnia 7, chào cả nhà :ech_18:

Báo danh O7 đây ! Nhưng vẫn chưa jailbreak, phần vì chưa có thời gian vọc, phần còn lăn tăn:
    - JB xong máy có còn ổn định như vốn có & có ăn pin hơn không ạ ?
    - JB xong sau này muốn dùng Zune để restore về previous version (7720 or 7740 chẳng hạn) thì có được không ạ ?
    - JB xong thì chọc phá máy, cài phần mềm lậu thế nào ạ ? (câu này đầy tính cầu thị, không giấu dốt, mong các bác cảm thông đừng quăng gạch, hoặc bắt em tự mày mò những cái các bác đã từng kinh qua)
    - Vừa đọc trên tinhte: "WindowBreak: giải pháp mở khóa không tốn tiền cho Samsung WP7" để JB với dự án WindowBreak, nhưng còn băn khoăn, các bác khuyên có nên tranh thủ món quà này của WindowBreak không ạ ?

Cảm ơn bác chủ thớt đã khởi xướng, cảm ơn các bác giúp em mấy lăn tăn trên, tin rằng cũng còn có nhiều người đang cần các bác khuyên nhủ

Marry Xmas & Happy new year !!!

Bạn chung.caoquoc không phải lăn tăn đâu, cứ up lên Mango final đi, cảm giác trên cả tuyệt vời ấy chứ. O7 của bạn của nhà mạng nào, T-mobile của mình chỉ cần jb tại 7004 up lên Nodo rồi copy file unlock.xml vào, up tiếp lên mango 7720.68 unlock tại đây, sau đó up thẳng lên 7740.16 có Internet Sharing luôn--> một cảm giác rất Jomost:ech_37:

Thanks bác omina7vn cũng đang đón Giáng sinh trên máy cùng em !
    Máy em T-Mobile Đức 16g, đang ở 7740 mới nhất rồi, mỗi tội chưa JB thôi, vì như đã nói là chưa có nhiều thời gian vọc, cũng còn gợn lăn tăn nên mới ý kiến "Vừa đọc trên tinhte: "WindowBreak: giải pháp mở khóa không tốn tiền cho Samsung WP7" để JB với dự án WindowBreak, nhưng còn băn khoăn, các bác khuyên có nên tranh thủ món quà này của WindowBreak không ạ ?" bác ạ
    Cảm ơn bác, hy vọng sớm ngủ dậy quờ tay thấy chiếc bít-tất với em O7 W nữa cho đủ đôi !

Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối