Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Samsung focus i937

Samsung focus i937

Bà con ae đã ai nghe nói về e này chưa: http://www.gsmarena.com/samsung_focus_s_i937-4158.php
    mềnh kết quá - mà chưa thấy có hàng ở HN.

Có nyuwowif trg bõ mua bán bán đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi dungnt2908
    Bà con ae đã ai nghe nói về e này chưa: http://www.gsmarena.com/samsung_focus_s_i937-4158.php
    mềnh kết quá - mà chưa thấy có hàng ở HN.
    mời bác sang kaimobile bên tinhte nhé

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung3456
    mời bác sang kaimobile bên tinhte nhé
    thấy bác này lúc nãy trả con của 1 bán trên forum có 5 chai thôi, kai mobile bán 7,7 triệu chắc là bác ấy ko dám mua đâu

Trích dẫn Gửi bởi aefi_xp
    thấy bác này lúc nãy trả con của 1 bán trên forum có 5 chai thôi, kai mobile bán 7,7 triệu chắc là bác ấy ko dám mua đâu
    Thật ra mua lại thì mềnh mới trả 5 trái thui, chứ nếu full box đc khui e nó thì mua tầm 6 trái đến 6.5trái là ok rồi, chứ hơn 7 trái thì cũng có nhìu lựa chọn hơn về androi rồi. wp mới nên còn chưa hoàn thiện mà. mềnh dùng để trải nghiệm thui mừ. opo28: mình quen mua ở TTmobile ròi. cảm giác tin tưởng opo67:

Trích dẫn Gửi bởi dungnt2908
    Thật ra mua lại thì mềnh mới trả 5 trái thui, chứ nếu full box đc khui e nó thì mua tầm 6 trái đến 6.5trái là ok rồi, chứ hơn 7 trái thì cũng có nhìu lựa chọn hơn về androi rồi. wp mới nên còn chưa hoàn thiện mà. mềnh dùng để trải nghiệm thui mừ. opo28: mình quen mua ở TTmobile ròi. cảm giác tin tưởng opo67:
    bạn lên tham khảo giá con focus s đi có bác trên diễn đàn bán 9,2 chai fullbox bandnew đó, so sánh với android làm gì,

Trích dẫn Gửi bởi aefi_xp
    bạn lên tham khảo giá con focus s đi có bác trên diễn đàn bán 9,2 chai fullbox bandnew đó, so sánh với android làm gì,
    giờ thì niềm tin yêu chuyển sang em Titan 1 hết rồi. focus S cũng thích lắm nhưng mà chưa phổ thông ở VN, chưa thấy về nhìu như titan, ma titan giò nhiu ae xài hơn. đăng ký 1 em o TT rồi. 7 trái. hì mà aefi_xp vẫn nhận ra mềnh chạy qua bên Tinhte rồi nhỉ.

win7 ah