Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    xin hỏi chụp hình nên để tỷ lệ 16:9 hay 4:3.

Đúng là Lu cam chụp người thấy ghê, về lại 8.1 gốc đè nim mà cũng chả khá hơn, môi thâm tím như zombie. Nó chụp trước xử lý thì tươi rói, xử lý xong thì u ám như ảnh kinh dị. nhiều lúc chơi "kỹ xảo" chụp ảnh màn hình trước khi nó xử lý thì mới giữ lại đc tấm hình đẹp. Nói chung phải chờ ku sốp thuê người mấy bên chuyên thuật toán xử lý ảnh mới đỡ đc chứ ko thì thôi.

Giảm iSO xuống mức thấp nhất tuỳ vào điều kiện, nếu k xài luôn Camera 360 Sight hoặc app chụp ảnh khác như ProShot, OneShot

HÌnh như là do thuật toán bên đó chứ em còn con N8 hôi đó của Nokia chụp người vẫn bá cháy ra

cam lumia chụp người thấy (phải đủ sáng thì mới dc dc :rofl: (như cái lumia selfie)
    còn app thì mình xài oneshot (mua ...) thấy cũng ổn opo28: chụp xong muốn lung linh hơn tý vào adobe PS express (đk tài khoản dc thêm hiệu ứng) chỉnh lại sơ sơ dòm cũng dc nhắm opo20:

Chụp người em phải dùng Lr kéo màu lại cho bớt ám vàng

cho em hỏi ở win8.1 có apps nào mà 2s tự chụp một lần như apps mặc định của win10 không?

photo wonder

bạnn chụp xong rồi dùng phần mềm photowonder để chỉnh là đẹp nhất

cam lumia chụp người thấy (phải đủ sáng thì mới dc dc :rofl: (như cái lumia selfie)
    còn app thì mình xài oneshot (mua ...) thấy cũng ổn opo28: chụp xong muốn lung linh hơn tý vào adobe PS express (đk tài khoản dc thêm hiệu ứng) chỉnh lại sơ sơ dòm cũng dc nhắm opo20:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123