Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 21 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 210

Hack mimax viettel lumia 520 (Đảm bảo thành công ở TPHCM)

Có ai cần giúp đỡ thì liên lạc với mình nha
    Mình đã hack thành công ở tphcm và tỉnh long an rồi.Mỗi nơi có một cách hack khác nhau mong mỗi người chỉ giáo
    Mình ở hai nơi nên có hai cách các bạn nhé
    Cách thứ nhất ở tphcm thành công 100% các bạn nhé!!Mình quen rồi 2 lần đảm bảo thành công.Mình đã làm thử trên 4máy lumia 520 đều được cả
    Bước 1: Các bạn vào [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG] và đều chỉnh như trong hình nha

Bước 2: Vào mạng di động bật mạng lên thôi
    Bước 3: Vào lại [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG]. Chọn 2G only nha đợi khoảng 12,13 giây gì đó khi vừa có sóng thì nhanh tay chuyển sang 3G only. Nhớ là đừng để chữ E rớt xuống nhé. Vừa đúng lúc là tốt nhất làm nhiều quen tay như mình thôi
    Thế là vào speedtest đo tốc độ thôi
    Lưu ý: Không được bật vị trí nhé. Để cấu hình mặc định luôn nha. Và phải bật tất cả như trong hình là được thôi. Có gì không hiểu liên với mình bằng email nha. Email của mình là: princeskidh@yahoo.com.vn
    Và mình chia sẻ cách thứ 2 đây. Mình là sinh viên nên chỉ có thể ở hai nơi để thử nghiệm thôi
    Cách này mình mới phát hiện đây vì mình đang ở long an trước giờ hack cách thứ 1 không được nên phải tìm cách khác. Cách này thì phức tạp hơn
    Bước 1: Cũng vào [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG] và chỉnh như phía trên. Bước nay rất quan trọng không thể nào thiếu được
    Bước 2: Vào mạng di động bật mạng lên. Tốc độ kết nối cao nhất là 3G, các bạn chọn lại 2G thì máy sẽ không tìm thấy mạng. Đợi một chút cho có mạng trở lại. Chuyển đổi khoảng 2 lần thì chắc hơn. Mỗi lần đổi các bạn nhớ để một lúc đừng bấm nhanh quá nha.Đổi làm sao đổi về 2G mà máy không tìm thấy mạng rồi để tốc độ kết nối cao nhất 2G luôn nha
    Bước 3: Các bạn vào [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG]. Chọn 2G only nhé. Để chữ E rớt xuống rồi, chon automatic chữ E lại rớt xuống nữa, các bạn đợi chữ E biến thành chữ H nhé, rồi sau đó bạn chọn 3G only. Vậy là ok rồi
    Cuối cùng bạn vào speedtest kiểm tra nè.Mình làm ở nhà chưa thất bại lần nào
    Những lưu ý cũng giống như cách 1 nha.
    Nếu các bạn thấy hữu ích thì like cho mình nh

Trích dẫn Gửi bởi Princes
    Mình đã hack thành công ở tphcm và tỉnh long an rồi.Mỗi nơi có một cách hack khác nhau mong mỗi người chỉ giáo
    chỉ e vs điện biên ạ

Chỉ với

chỉ giáo đi bác

Mình chỉ biết ở hai nơi đó thôi còn nhưng nơi khác mình chưa thử.nên không biết được hay không mới sử dụng được hai tháng thôi

chỉ e với. Nguyenthithuynga@outlook.com.vn thank bac

Cách thứ nhất ở tphcm thành công 100% các bạn nhé!!Mình quen rồi 2 lần đảm bảo thành công.Mình đã làm thử trên 4máy lumia 520 đều được cả
    Bước 1: Các bạn vào ##3282# và đều chỉnh như trong hình nha

Bước 3: Vào lại ##3282#. Chọn 2G only nha đợi khoảng 12,13 giây gì đó khi vừa có sóng thì nhanh tay chuyển sang 3G only. Nhớ là đừng để chữ E rớt xuống nhé. Vừa đúng lúc là tốt nhất làm nhiều quen tay như mình thôi
    Lưu ý: Không được bật vị trí nhé. Để cấu hình mặc định luôn nha. Và phải bật tất cả như trong hình là được thôi. Có gì không hiểu liên với mình bằng email nha. Email của mình là: princeskidh@yahoo.com.vn

Và mình chia sẻ cách thứ 2 đây. Mình là sinh viên nên chỉ có thể ở hai nơi để thử nghiệm thôi
    Cách này mình mới phát hiện đây vì mình đang ở long an trước giờ hack cách thứ 1 không được nên phải tìm cách khác. Cách này thì phức tạp hơn
    Bước 1: Cũng vào [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG] và chỉnh như phía trên. Bước nay rất quan trọng không thể nào thiếu được
    Bước 2: Vào mạng di động bật mạng lên. Tốc độ kết nối cao nhất là 3G, các bạn chọn lại 2G thì máy sẽ không tìm thấy mạng. Đợi một chút cho có mạng trở lại. Chuyển đổi khoảng 2 lần thì chắc hơn. Mỗi lần đổi các bạn nhớ để một lúc đừng bấm nhanh quá nha.Đổi làm sao đổi về 2G mà máy không tìm thấy mạng rồi để tốc độ kết nối cao nhất 2G luôn nha
    Bước 3: Các bạn vào [HASHTAG]##3282#[/HASHTAG]. Chọn 2G only nhé. Để chữ E rớt xuống rồi, chon automatic chữ E lại rớt xuống nữa, các bạn đợi chữ E biến thành chữ H nhé, rồi sau đó bạn chọn 3G only. Vậy là ok rồi
    Cuối cùng bạn vào speedtest kiểm tra nè.Mình làm ở nhà chưa thất bại lần nào
    Những lưu ý cũng giống như cách 1 nha.
    Nếu các bạn thấy hữu ích thì like cho mình nha

Bước 1: Các bạn vào ##3282# và đều chỉnh như trong hình nha

Bước 3: Vào lại ##3282#. Chọn 2G only nha đợi khoảng 12,13 giây gì đó khi vừa có sóng thì nhanh tay chuyển sang 3G only. Nhớ là đừng để chữ E rớt xuống nhé. Vừa đúng lúc là tốt nhất làm nhiều quen tay như mình thôi
    Lưu ý: Không được bật vị trí nhé. Để cấu hình mặc định luôn nha. Và phải bật tất cả như trong hình là được thôi. Có gì không hiểu liên với mình bằng email nha. Email của mình là: princeskidh@yahoo.com,vn
    lỗi ảnh bác ơi

Chắc mình không biết đăng ảnh rồi.
    Vậy để mình nói luôn
    Bạn vào ##3282# có 3 dòng
    limit SMS storage, Toggle ENS (reboot required), Toggle CMAS RMT (reboot required)
    Bạn bật lên hết nhé vậy là được rồi

Trang 1 của 21 12311 ... CuốiCuối