Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi VIP Member
    mình có con 950XL đã interop unlock với Root Tool 2.0 , sau đó mình dùng Custom PDF 0.6 block Extras và Info. Cuối cùng là vào Store cập nhật thoải mái mà ko sợ mất interop unlock opo67:
    bác cho e hỏi block extras&info xong có thay đổi được mấy cái registry nữa không như thay font hoặc chặn quảng cáo bằng file host?

Trích dẫn Gửi bởi phamnamha93
    bác cho e hỏi block extras&info xong có thay đổi được mấy cái registry nữa không như thay font hoặc chặn quảng cáo bằng file host?
    mình vẫn thay font được, và chỉnh Registry với Custom PFD 0.6 bình thường. Còn Adblock thì mình ko biết vì mình ko xài

mình có con 950XL đã interop unlock với Root Tool 2.0 , sau đó mình dùng Custom PDF 0.6 block Extras và Info. Cuối cùng là vào Store cập nhật thoải mái mà ko sợ mất interop unlock opo67:
    cho mình xin các bước làm đi bạn nói thế thì mình bó tay rồi

mình vẫn thay font được, và chỉnh Registry với Custom PFD 0.6 bình thường. Còn Adblock thì mình ko biết vì mình ko xài
    thế bác cho e xin link hướng dẫn block cái extras&info với. chứ cứ update manual cũng mệt lắm.

hướng dẫn block extras trên Xda có đó bác trong bài Vcreg interop unpock wp 8 8.1 10 nosd card, còn hướng dẫn tiếng việt thì trên forum này hình như có bác nào viết rồi mà mình quên link rồi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12