Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    Máy tôi vừa mang đi bảo hành đây. Thông báo lỗ phần cứng. Được thay main luôn mới đau. Mất 10 ngày chờ đợi.950xl của tôi.
    - sóng căng đét mà lúc nghe, gọi được lúc không.

Trích dẫn Gửi bởi Toàn Nguyễn
    Chú chào con .
    Con ở lại cố gắng nằm ngang.
    Bác Toàn lại lòe anh em trong forum rồi

Bảo màn hình bị ám vàng quá so với ban đầu , nhớ mang theo chú Z3 so nha = )) .
    Cái nó bảo đừng nên so với sony , thì giờ kêu lấy con mới 100% ra so. 2 con y chang nhau, bảo là màng ám vàng từ đầu sao anh ko báo tôi , anh lừa khách hàng lấy con ám vàng à. = ) ).
    Mà hỏi thiệt thớt, kẹt tiền hay chán máy mà hỏi vậy...hạn đổi máy cận kề rồi hã.

haha, đã tới lúc bật mí lý do tìm lỗi, mấy thèn bạn mình toàn xài ip6 vs glx S6, chỉ mình xài wdphone, mình nói wdp chỉ thua ứng dụng và game ít thôi, còn tính năng quét mống mắt vs continuum thì tuyệt vời, độ hoàn thiện của máy cao, ko có lỗi phần cứng, vì mình lúc đó đã xài hơn 15 ngày, test kĩ, soi tới soi lui cũng không thấy lỗi lầm j nên mới phán. Thế là chúng nó nói máy nào mà ko có lỗi phần cứng, cũng như xe exciter 135, 150, ý tụi nó là đời trước lỗi, đời sau khắc phục lỗi zậy đó, thế là mình hỏi cá ko ? Thế là cá chầu nhậu 2 chai với tụi nó, mà mình cũng tò mò, chắc tại newbie nên ko test hik nên đăng bài mong ae nào có xài qua thì review lỗi đó mà. Mình ăn rồi. Các bác nào ở gần em dắt đi nhậu nà opo33:. Hihi, cảm ơn tất cả nha. Còn tìm lỗi để đổi máy thì ko có đâu, em đang xài 1520 mua thêm 950XL đấy, niềm tin với wdp mà. opo74:

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Thanh Tịnh
    haha, đã tới lúc bật mí lý do tìm lỗi, mấy thèn bạn mình toàn xài ip6 vs glx S6, chỉ mình xài wdphone, mình nói wdp chỉ thua ứng dụng và game ít thôi, còn tính năng quét mống mắt vs continuum thì tuyệt vời, độ hoàn thiện của máy cao, ko có lỗi phần cứng, vì mình lúc đó đã xài hơn 15 ngày, test kĩ, soi tới soi lui cũng không thấy lỗi lầm j nên mới phán. Thế là chúng nó nói máy nào mà ko có lỗi phần cứng, cũng như xe exciter 135, 150, ý tụi nó là đời trước lỗi, đời sau khắc phục lỗi zậy đó, thế là mình hỏi cá ko ? Thế là cá chầu nhậu 2 chai với tụi nó, mà mình cũng tò mò, chắc tại newbie nên ko test hik nên đăng bài mong ae nào có xài qua thì review lỗi đó mà. Mình ăn rồi. Các bác nào ở gần em dắt đi nhậu nà opo33:. Hihi, cảm ơn tất cả nha. Còn tìm lỗi để đổi máy thì ko có đâu, em đang xài 1520 mua thêm 950XL đấy, niềm tin với wdp mà. opo74:
    Ở đâu đấy rủ tôi đi nhậu coi

Thánh này chắc mua hàng đổi trả xong định bán kiếm lời nhưng chả ai mua nên muốn trả hàng. Tiếc là 950XL không hề có lỗi vặt :rofl:

Trích dẫn Gửi bởi Zhen Ji
    Ở đâu đấy rủ tôi đi nhậu coi
    Củ Chi bồ ơi. Tp.HCM.

Trích dẫn Gửi bởi NokiaLumia90
    Thánh này chắc mua hàng đổi trả xong định bán kiếm lời nhưng chả ai mua nên muốn trả hàng. Tiếc là 950XL không hề có lỗi vặt :rofl:
    Bạn mới là thánh phán + kém hiểu biết. Nghĩ sao đi mua hàng TGDD bán lại kiếm lời. Nghe hài vãi.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345