Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 36
    FPT Trading mới là nhà phân phối còn TGDĐ, Fpt shop là của hàng bán lẻ. Lumia 950xl máy được cài sẵn win 10 khi xuất xưởng ko có 8.1

Em mua 950 mà ai củng tưởng là máy trung quốc..mình nói đại là mua 2tr(buồn đời)...đang cài bản tiếng anh nên ai củng chê là điện thoại khó dùng,,,,chỉ có dân chơi thực thụ chúng ta mới biết giá trị của nó..còn người tầm thường cứ nghỉ...HDH này giá như nó không cóopo57:

mua về mở lên test lỗi thì đổi trả, đhs cứ sợ sệt như thế cả đời đ mua đc con như ý :rofl:

Cái tem bác nói chắc là tem nhà máy sản xuất Bắc Ninh rồi.
    Dòng X50 làm gì có 8.1 mà hỏi.

Trích dẫn Gửi bởi popper02
    Hehehehe tôi thấy chỉ có nhân viên Viettel Store là khá, vì ở Viettel áp lực công việc cao đòi hỏi nhân viên cố gắng hết sức, còn lại những nơi khác nhân viên gà lắm.
    Mình có ông anh làm bên kĩ thuật của TGDD, có gì cài win hay sửa đều bảo mình làm qua teamview hết.
    Cài win bước đầu ko qua teamview dc thì chụp hình gửi zlo mình hướng dẫn. Đến hài.opo28:

Trích dẫn Gửi bởi hoanbnhbg
    chuyện đó bt mà. Bạn test máy cho kỹ hẵng mua. M thấy ở tgdd nó chăm sóc kh tốt. Đứa cháu mua sony c4 hay gì đó 6 củ. Xài đc 10 tháng rớt tùm lum trầy tè le. Chuyện là cái cục sạc zin bị cháy nên cắm sạc khác vào loạn cảm ứg, mang ra tgdd bảo hàng nó hẹn một tuần chờ bên hãng k thay màn hình free luôn, hơn một tuần chưa thấy đc nó gọi thì tgdd nó bảo bên hãng báo k có màn hình màu trắng theo máy nên hỏi thay màu mh màu đen nó thay cho cái vỏ màu đen luôn. Cháu m nó ok chờ mấy ngày sau k thấy lại gọi, lúc này k vui vẻ gì rồi, con bé nhân viên bảo chờ một lúc, lúc sau gọi lại bảo hoàn tiền gốc máy cho nó. Tự nhiện mượn cái đt 10 tháng trả :rofl:
    Sướng rồi được hoàn tiền. Đáng nhẽ phải đổi máy khác cơ. opo28:

Nói đi thì cũng phải nói lại, mấy em đó cũng đáng được thông cảm, thứ nhất có mấy em xinh gái trong đó opo64:opo64:, thứ 2 là kể cả mấy bác xài nhiều đt mà chỉ tập trung cho 1-2 cái thì đến khi bác động vào cái còn lại có khi còn ngáo, huống chi mấy em này còn không thèm động đến thì sao trả lời được hết mấy câu hỏi của bác được

Trích dẫn Gửi bởi HuuHienDN
    Em mua 950 mà ai củng tưởng là máy trung quốc..mình nói đại là mua 2tr(buồn đời)...đang cài bản tiếng anh nên ai củng chê là điện thoại khó dùng,,,,chỉ có dân chơi thực thụ chúng ta mới biết giá trị của nó..còn người tầm thường cứ nghỉ...HDH này giá như nó không cóopo57:
    sao nghe buồn vậy trời opo61:

Trời, làm gì có tặng Dock. Giảm giá có cức.

Trích dẫn Gửi bởi TRÍ NEWTON 535
    sao nghe buồn vậy trời opo61:
    người dùng thích sự đơn giản bác à...nên họ chọn 2 HDH kia,,,

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối