Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Trích dẫn Gửi bởi HuuHienDN
    người dùng thích sự đơn giản bác à...nên họ chọn 2 HDH kia,,,
    người dùng thích những gì mọi người đều dùng. Giờ bảo mình cẩm tìm mấy cái setting của 2 ông kia, ngồi mò chết mợ.

Em mua 950 mà ai củng tưởng là máy trung quốc..mình nói đại là mua 2tr(buồn đời)...đang cài bản tiếng anh nên ai củng chê là điện thoại khó dùng,,,,chỉ có dân chơi thực thụ chúng ta mới biết giá trị của nó..còn người tầm thường cứ nghỉ...HDH này giá như nó không cóopo57:
    Còn em cầm con 8700 thôi mà ai cũng nhìn. Tưởng mình vip lắm, nghịch lý bác hỉ

Trích dẫn Gửi bởi vuphong
    người dùng thích những gì mọi người đều dùng. Giờ bảo mình cẩm tìm mấy cái setting của 2 ông kia, ngồi mò chết mợ.
    Do thói quen thôi bạn. Trước mình cầm Android mò cái setting thấy rối rắm, giờ dùng quen rồi thì thấy nó rất dễ tìm. Giống như người dùng Android nói setting của WP rối rắm, đơn giản vì họ không quen chứ không phải thực sự nó rồi

Trích dẫn Gửi bởi nightfox23
    Do thói quen thôi bạn. Trước mình cầm Android mò cái setting thấy rối rắm, giờ dùng quen rồi thì thấy nó rất dễ tìm. Giống như người dùng Android nói setting của WP rối rắm, đơn giản vì họ không quen chứ không phải thực sự nó rồi
    Ủa thế bạn quote bài mình làm gì ??

Em mua 950 mà ai củng tưởng là máy trung quốc..mình nói đại là mua 2tr(buồn đời)...đang cài bản tiếng anh nên ai củng chê là điện thoại khó dùng,,,,chỉ có dân chơi thực thụ chúng ta mới biết giá trị của nó..còn người tầm thường cứ nghỉ...HDH này giá như nó không cóopo57:
    em kẹt tiền 2tr nên cầm 930 gold mới mua 3 tháng ở fpt ra tiệm cầm đồ. Vào tiệm thứ nhất nó nói máy này ko cầm đc 2tr đâu em ơi 1 tr thôi. Qua tiệm khác ở đây nokia lumia anh ko cầm đâu e ơi. Bèn mươn máy oppo f1 của thằng bạn thì nó cầm cho 3tr5. Hix buồn ơi là buồn

Trích dẫn Gửi bởi hai_k51
    Xin chào 5000 a e đang sử dụng lumia, chả là hôm vừa rồi thế giới di động nó khuyến mãi giá lumia 950xl còn 7.990 k, và mình cũng chui đầu vào chơi một tin nhắn để đăng kí mua và xin report như sau
    Mình ở phan thiết bình thuận : tới TGDD ở chỗ ngã ba tam biên . vào hỏi con nhỏ thu ngân , mình có đặt máy lumia 950xl qua đt, và có tin nhắn đây , nó kêu ng lấy máy cho mình xem
    kéo phát ra con lúa mì 950xl , cầm trên tay ôi sướng. màu đen nhìn phong cách .
    hỏi e nó cái này cài sẵn w10 chưa, thì nó bảo cài 8.1 hay sao á, thấy ngờ ngợ, sau e nó đính chính lại
    cầm máy lên xem kĩ hơn , máy bị hở các phần khớp giữa vỏ sau và thân máy , bắt đầu thấy ko ổn,
    bảo nó đem máy khác tới xem, vậy cũng ik chang nhau . ko ổn thật sự.
    Hỏi thêm có tặng dock ko , nó bảo ko có , rồi bắt đầu lờ mờ hiểu .
    Thêm nữa , thấy ở trên hộp nó ko ghi tên cty TGDD mà ghi tên cty khác, bảo là nhà phân phối gì gì đó của MS tại VN
    Ngay lúc đấy thì mình quyết định ko mua nữa, và có lời khuyên những ai có ý định mua thì hãy suy nghĩ lại
    chuyện bình thường mà. máy 950xl trước mình mua ns cũng thế,có gì lạ đâu bác. hơi hở giữa nắp và máy. con tem phân hối làm gì của tgdd đâu

8tr ko có dock đâu. có ghĩ rõ trên web rồi. do bác ko để ý thôi.

Trích dẫn Gửi bởi ntdvip9
    em kẹt tiền 2tr nên cầm 930 gold mới mua 3 tháng ở fpt ra tiệm cầm đồ. Vào tiệm thứ nhất nó nói máy này ko cầm đc 2tr đâu em ơi 1 tr thôi. Qua tiệm khác ở đây nokia lumia anh ko cầm đâu e ơi. Bèn mươn máy oppo f1 của thằng bạn thì nó cầm cho 3tr5. Hix buồn ơi là buồn
    xác định mua lumia thì xác định k làm kinh tế đc đâu

bác cứ bảo 10triệu rồi bật cái quét mống mắt mở khóa cái rẹt là bọn tin liền ấy mà, sao phải tự ti opo28:

Tgdd test kĩ hàng đi. Bọn này cứ bóc máy tùm lum mà. Chính t mua hàg mới nhập về, 1 con lỗi ốp thì nó đổi (vì còn nhiều con khác nhé), còn con lỗi thì đóng lại, sau hết hàng thì khách muốn vẫn phải chịu thôi.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối