Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi Benny D
    thôi bớt nóng hết nào opo28: cái chế độ ấy làm ra chỉ là để cho ngón cái nó chạm dc mấy ứng dụng nửa trên màn hình thôi opo28: chạm xong lại xài như màn hình to bình thường cũng ngón cái kéo kéo trượt trượt opo20:
    nếu người ta nghĩ như bạn thì đâu có cái topic này :sleep::sleep::sleep:

đhs phần nhập link web ở ngay dưới r với ko tới hay sao thu nó xuống r chửi nó ngu :rofl

Trích dẫn Gửi bởi Anhbaqn
    nc như shit ấy.. Thế nó ra để làm gì. Bỏ tiền mua về sài, thấy nó ngu thì nói ngu, đ' có gì gọi là lắm chuyện.
    Cái chức năng này là chống cháy cho bạn nào lười chảy thây ra hoặc là cho bạn nào đang bận và muốn thao tác nhanh thôi.
    Chứ mua cái màn to đùng ra ra dùng có 1 góc hay 1 nửa thì mua về làm gì.
    Như mình dùng Iphone ( tại Lumia mình ko lên 10 nên ko dùng dc chế độ này ) Lúc nào lười lừoi mà cần nhấn nút phía trên cùng ( nhất là lúc đang nằm ) mình hay để điện thoại xuống nền rồi bấm, nhưng mà khi bít có cái này thì mình kéo nó xuống bấm rất tiền nhé. Còn nhiều cái nữa, ví dụ như bác nào lứot web mà dùng cái này thì chỉ đển bấm mấy nút phía trên thôi, chứ éo ai dùng chế độ này để đọc báo hay xem phim xem ảnh. Cá nhân thấy thế này là cũng dc rồi, chứ như bên android 1 tay nó thế kia cũng dc nhưng mà có ai dùng nó suốt đâu, xem nội dung trên 1 góc bé tý ấy mà lại dùng con điện thoại to đùng, ko thấy ức chế ak. opo15:

Trích dẫn Gửi bởi Anhbaqn
    ý mình muốn 1 tay nó sử dụng được hẳn phía dưới luôn ấy bạn ạ.. Như trong edge ấy, mình muốn sử dụng 1 tay để duyệt nhưng nó mất mịa thanh gì để nhập ấy. k lẽ muốn nhập phải cho nó bt trở lại, nhập xong rồi chỉnh lại 1 tay để sử dụng tiếp à.. Ý mình ns nó ngu chỗ đấy.
    vãi lờ, thế nó thu nhỏ lại toàn bộ thì thanh địa chỉ nó cũng nhỏ xíu lại thì lúc đó bấm cái mẹ gì, nói thế thì ngu hơn cả cái hệ điều hành rồi!

Trích dẫn Gửi bởi Võ Đức Duy
    Thật tình thì lúc nghe wp có chế độ sử dụng một tay bằng cách giữ phím home em đã rất vui vì đang sài lu640xl màn 5.7 inch thần thánh, có chế độ này vừa nằm vừa dùng thì sướng phải biết. opo37:opo37:
    Nhưng em đã suy nghĩ là nó sẽ như thế lày:

hay chấp nhận ngốn pin, thế lày cũng được:

Thì nó lại là như thế này

Vâng, nhìn rất là được, tiếc là chế độ này đã ăn bớt nửa màn hình, và không có cách nào kéo xuống được. Mình chỉ có thể nói là rất thất vọng, không biết chế độ một tay này cho ra để sử dụng ứng dụng nào?

opo10:opo10:opo10:opo10:opo10:opo10:. Thật sự thì em chỉ có thể nói rằng chế độ này quá ngu và ra đời chỉ để.... ngắm. Nhưng ngắm cũng không được vì sau vài dây nó tự động chuyển về màn hình to lại.
    cái chế độ này giống hết trên ios
    nó chỉ còn nửa màn hình ở trên, bác sẽ k kéo xuống dưới dc
    chế độ này của ios và wp dành cho các bác nào chỉ còn 1 tay, k còn các nào khác nữa mới dùng cái này. chế độ vớ vẫn nhất của 2 ông trùm software

Trích dẫn Gửi bởi Võ Đức Duy
    Thật tình thì lúc nghe wp có chế độ sử dụng một tay bằng cách giữ phím home em đã rất vui vì đang sài lu640xl màn 5.7 inch thần thánh, có chế độ này vừa nằm vừa dùng thì sướng phải biết. opo37:opo37:
    Nhưng em đã suy nghĩ là nó sẽ như thế lày:

hay chấp nhận ngốn pin, thế lày cũng được:

Thì nó lại là như thế này

Vâng, nhìn rất là được, tiếc là chế độ này đã ăn bớt nửa màn hình, và không có cách nào kéo xuống được. Mình chỉ có thể nói là rất thất vọng, không biết chế độ một tay này cho ra để sử dụng ứng dụng nào?

opo10:opo10:opo10:opo10:opo10:opo10:. Thật sự thì em chỉ có thể nói rằng chế độ này quá ngu và ra đời chỉ để.... ngắm. Nhưng ngắm cũng không được vì sau vài dây nó tự động chuyển về màn hình to lại.
    Méo hiểu ý của chú là gì, chỉ những thứ trên cao, 1 tay k kéo tới đc, thì nó đã lôi xuống cho chú rồi đấy? Còn những icon ở phía dưới tay với tới rồi thì bật chế độ 1 tay làm gì ???

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345