Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 342
    Care Thành Thái: e nhân viên phụ trách lumia còn gà mờ lắm, cần đào tạo thêm.
    Nên hẹn ngày cụ thể. Chứ đợi biết đến chừng nào

Trích dẫn Gửi bởi Zhen Ji
    Lỗi hở sáng rành rành mà nó nói kg còn hù dọa nữa chứ. Đến giờ máy vẫn bị và càng ngày nặng thêm
    em giống của bác,càng ngày càng sáng hắt ra :ss ko biết có lên mang ra care ko nữa opo61:

Mình thì chưa phải đem máy đến care sửa nhưng đến care hà nội ở 43 lê đại hành mua cái ốp thay cho 620 thấy 1 bác cũng tầm 50 tuổi đến hỏi sao máy không vào được mạng dù đã cài 3g nhưng care trả lời là cái này phải hỏi bên nhà mạng. Cái đệch, mấy khách khác đến các ẻm cũng giải thích ngáo ngơ vl. Hiểu biết 1 chút về máy thôi thì nghe các em nói xong chắc éo thèm quay lại care nữa, mấy em ấy chắc nô tuyển để cho đẹp mắt.
    Còn một bạn sửa con c5 mà "em mang đến lần thứ 3 rồi đấy". À, vụ phủ nano màn hình em ấy kỷ niệm mình một hạt bụi nhỏ thôi nhưng ức chế vcđ. Nói chung đến care mua phụ kiện thôi ko ham sửa vs bảo hành.

mình thì không thích cách hẹn của nokia care. lý do là mình có đặt cái vỏ lưng nokia lumia 520 màu trắng. nhưng mà nokia care hẹn mình tới 3 lần. mình chủ động qua hỏi nhưng mà cứ hẹn hoài. trong khi những cái tên ( trong cuốn sách ghi đặt hàng ak ) có những khách đặt trước mình cùng màu thì lại có . mình không hiểu nổi

Trích dẫn Gửi bởi xCyan
    • Những vấn đề bạn gặp phải trong quá trình bảo hành khiến bạn chưa hài lòng:
    + Nhân viên kiểm tra điện thoại nói chuyện với mình là khách hàng, mình là thượng đế, mình mua điện thoại để họ có chuyện việc để làm thế mà họ nói chuyện cộc lốc, thiếu lịch sử...

+ Không phải bảo hành, mình mang điện thoại đi sửa. E71 của mình bị chai nút nguồn, mình lên để sửa lại. Sau khi sửa xong, nút nguồn hoạt động được, nhưng nút lại bấm không có cảm giá. Mình nhận được thanh toán với lý do trong đó là tụt dây nguồn, câu lại dây và ảnh hưởng gì tới mạch... mình phải trả 400.000 VNĐ tất cả.
    • Địa chỉ trung tâm bảo hành: Nokia Care Đà Nẵng - 108 Điện Biên Phủ
    • Thông tin của bạn: binh.trth@hotmail.com
    e mà làm cho bác cai đó 120k

Trích dẫn Gửi bởi angle_squall
    Ở care 287 DBP có cái thằng nhân viên, nói chuyện lúc nào cái mặt cũng một đống (nhân viên tiếp khách hàng), bữa tới sửa màn hình, hỏi ổng có cái bọc ni long ko để đựng mấy cái linh tin, nó nhìn mình cái rồi nói ko có, chạy qua bàn nhân viên khác hỏi thì người ta đưa 1 đống. Cái thái độ ko có cảm tình gì hết. làm như mình xin nó tiền hay sao đó. cũng thằng 1 lần tới hỏi cái cục sạc vì sao ko lên, nó nói phải để 5 ngày kt cái cục sạc, nghe muốn chửi, cục sạc ko vô điện mới đem tới chứ có láo đâu mà nó đòi kiểm tra, cái hỏi 5 ngày thì có cái gì cho mươn ko để sạc, chứ có 1 cục duy nhất thôi, nó nói ko có mà going hách dịch.
    Đập vô cái mặt chó nó ko lại alo tui phụ nhé.

care cái khế, cần thơ, nay là mậu thân, lúc trước vào nạp lại cái fw 5233 mà nó hẹn 3 hôm, về thấy trầy cài viền màu bạc, khi để máy nó buộc lại 1 chùm điện thoại nhìn mà sót. Gần đây nhất là thay mặt kính cảm ứng c6-01, vào care báo 1tr250 cái mặt kính, mà phải gửi lên sg mới có, hẹn 1 tuần, mình thấy đắt quá vào luôn cái cửa hàng đường 30/4 thấy cũng đông, vào hỏi thì nó báo giá 500k luôn công thay, thế là ngồi chờ luôn, 3 tiếng sau có máy xài chưa tháo miếng dán luôn, mình vào tận phòng kỹ thuật để xem nó tháo ra luôn.
    góp ý: những thứ lặt vặt có thể làm thì làm tại chỗ cho khách, thái độ vui vẻ tí, đi bảo hành thì người ta hư máy mới đi, vừa sót của, nên tâm lý không thoải mái, vào cứ mặt lầm lầm lì lì thì khách hàng không vui tí nào.
    p/s: đồ trong care lúc nào cũng đắt hơn ở ngoài, à bác nào xài c6-01 chắc biết triệu chứng này nhỉ, xài đúng 365 ngày là tự động liệt cảm ứng trên thanh status :v search gg thì có hơn chục trường hợp bị vậy, vừa hết bảo hành 2 ngày là bị

E nghĩ nên bảo vs bên ếy ktra thườg xuyên thái độ vs khack hàg, nếu cần đuổi luôn 1 vài thằg cho nó sợ, lũ ếy làm bôi bác care

Nokia khi đem đi bảo hành nó ngâm cho mấy ngày,ko có tính chuyên nghiệp lắm.

Cơ hội giải toả bức xúc của ae đây

Trang 3 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối