Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 78
    Trích dẫn Gửi bởi trung532
    bác vào bằng UC browser, chế độ tăng tốc nhé !
    Nhìn giao diện đã ko muốn dùng rồi :rofl:

Mình dùng wifi Viettel cũng bị, cả điện thoại và máy tính đều không vào được

Trích dẫn Gửi bởi Counter
    Bác dùng Hostpot Shiled ấy, trong cài đặt của VPN có áp dụng cho cả mạng di động nữa
    ok tks bác nhé, hơi chậm nhưng ok hơn uc, mỗi tội là vào lại 4rum thì phải tắt đi :rofl:

Trích dẫn Gửi bởi kennys2westlife
    ok tks bác nhé, hơi chậm nhưng ok hơn uc, mỗi tội là vào lại 4rum thì phải tắt đi :rofl:
    bác chỉ rõ hộ e vs e tải app đó về r mà vẫn k vào đc. fb app nó còn đòi pass mà k biết pass gì

Vãi hôm nay VNPT chặn luôn Facebook. Hôm qua vẫn vào được. Hèn gì sáng nay trên đt hay thấy cái thanh xanh đang kết nối của mess

chặn rồi 3g mô bi củng chặng. Tưởng máy hư chứ qua ké ừiif bên kia hư lấy con 5s củng hư luôn há ahs lên đây mò

Trích dẫn Gửi bởi saukelak008
    bác chỉ rõ hộ e vs e tải app đó về r mà vẫn k vào đc. fb app nó còn đòi pass mà k biết pass gì
    tải về xong bác đăng nhập vào tk microsoft, login xong thì nó sẽ hỏi pass vẹo j ấy thì bác để trống nhé

Trích dẫn Gửi bởi kennys2westlife
    Nhìn giao diện đã ko muốn dùng rồi :rofl:
    Thế đành chịu thôi bác, hoặc dùng cái app này, cái này nó cũng nhanh, đỡ xấu hơn UC

Mình xài 3G vinaphone lẫn wifi fpt không bị, thử wifi vnpt hàng xóm cũng ko bị, lạ thật
    Từ hồi xưa đã thấy rộ lên các bài chia sẻ cách vào facebook khi bị chặn nhưng mình không thử vì máy tính thì có thói quen để dns google . Xài từ xưa tới giờ chưa thấy bao giờ bị chặn, chỉ có đôi khi đứt cab hoặc vấn đề gì khác thì mới trục trặc thôi

xác nhận vina cũng bị chặn luôn nhé,bây h mấy thánh hô hào dân chủ bảo nhà cầm quyền việt nam ko thể ngăn đk face thì sáng mắt ra rồi nhé,mất face 1 ngày như dài 3 thu opo80:

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối