Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    bác thử cắm sạc xem máy có báo pin bao nhiêu %. rồi khởi động xem tn. chắc chắn do nguồn cấp ko đủ nên máy ko khởi động đc

Trích dẫn Gửi bởi tbtb2
    lên lâu rồi bác à, nay máy lag lag nên khởi động lại ai ngờ bị vậy nãy giờ.
    Trước lên 10 10136 Máy bác có cài gì không hay trống trơn như mới. Tốt nhất bác nến cấm sạt và cố khởi động lại máy. Nếu đc thì nên về lại 8.1 bằng WP Recovery Tools 2.1.1 rồi đừng cài gì hết, để vùng mỹ và ngôn ngữ English xong mới update. Upxong cho máy ổn định khoang 1-2h thì mới zài bình thường. Vậy nó mới ổn định được bạn nhé. Với mới có thêm cập nhật mới cho 10136 đó. Sửa lỗi.

thớt hard reset bằng phím cứng thử xem sao

Trước 930 cũng bị vậy,để gần nửa ngày, cuối cùng phải về 8.1. Win 10 khi cài xong cần có nhiều thời gian để cập nhật từ ứng dụng đến hệ thống... không nên khởi động lại khi chưa ổn định. Nên kiên trì chút khi chạy bản thử nghiệm.

me ơi cái 1020 của mình cũng lên dc 2 tuần ... và có vài triệu chứng bất thường... kết quả đang alô thì tắt ngúm luôn. sd windown và Nokia recovery tool đều không đc
    giờ chỉ cắm sạc cầu may thôi

Trích dẫn Gửi bởi CUI
    me ơi cái 1020 của mình cũng lên dc 2 tuần ... và có vài triệu chứng bất thường... kết quả đang alô thì tắt ngúm luôn. sd windown và Nokia recovery tool đều không đc
    giờ chỉ cắm sạc cầu may thôi
    Bán xác đi bác. Em đặt gạch 1 củ 200 triệu nhé

đề nghị anh em 1020 về ngay 8.1 nhé sắp tớ Mic sẽ k hỗ trợ và cho kẹt luôn ở win 10 đấy

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12