Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: Lumia 928 Build 420

Trích dẫn Gửi bởi khuatnhien
    Mình cũng mới lên xài cũng đc. Cũng ko mượt lắm. Ko cũng tạm ổn
    có cái camera khó chĩnh.
    8.1 chỉ cần chính iso là màn trập tự chĩnh theo. Lên w10 ko tự chĩnh theo đc. Bó tay
    cứ để auto là ok rồi bạn.^^

Trích dẫn Gửi bởi khuatnhien
    lumia 928 nếu xài win 10 thì xài wifi xem phim lướt web liên tục bao nhiêu giờ là gọi là ổn
    mình không máy người khác sao. nhung máy mình bật wifi và 3G cả ngày. cung thing thoang nghe gọi và lướt web nói chung là đủ dùng 1 ngày tối lại sạc Pin. Đối vs mình thế là ok rồi. Nếu máy bạn hay hêt Pin sắm cho ẻm nó sạc dụ phòng là ok^^

có bác nào bị treo máy khi mở location trên 928 khi đang ở win10 ko

Chào các bác. Thấy các bác cứ nói lên win10m ầm ầm mà sao con của e lại ko lên đc nhỉ? Lần đầu tiên làm theo windows insider cũng câp nhật, tưởng đc rồi ai dè sau khi cập nhật xong vẫn ở windows phone 8.1. Hức hức opo77
    Thứ nữa máy e hỏng 3 phím điều hướng, bác nào biết cài 3 phím điều hướng ảo ko? Hay biết phần mềm nào điều khiển tương tự? Hay biết interop unlock con này chỉ em, con này ko có thẻ SD nên khó quá opo77:

Trích dẫn Gửi bởi tuan.tthp
    Chào các bác. Thấy các bác cứ nói lên win10m ầm ầm mà sao con của e lại ko lên đc nhỉ? Lần đầu tiên làm theo windows insider cũng câp nhật, tưởng đc rồi ai dè sau khi cập nhật xong vẫn ở windows phone 8.1. Hức hức opo77
    Thứ nữa máy e hỏng 3 phím điều hướng, bác nào biết cài 3 phím điều hướng ảo ko? Hay biết phần mềm nào điều khiển tương tự? Hay biết interop unlock con này chỉ em, con này ko có thẻ SD nên khó quá opo77:
    Bạn thử reset máy bang phím cứng thử xem

Trích dẫn Gửi bởi tuan.tthp
    http://www.*****************/forum/t...8-x-may-khong-co-the-nho.187091/#post-2721620
    đây b nhé

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123